Síða 1 af 3
#
Send date Mailing subject
1
Mon, 15 Oct 2018 19:27:44
Haustfagnaður 2018 - lokaútkall
2
Wed, 22 Aug 2018 14:15:20
Wings´n Wheels
3
Mon, 04 Jun 2018 17:51:05
Fréttir af bensínmálum
4
Fri, 01 Jun 2018 13:09:02
Flugsýningu FRESTAÐ!
5
Mon, 28 May 2018 11:54:31
Flugsýning á BIRK 2. júní
6
Wed, 23 May 2018 11:18:45
Vorfagnaður - skráning
7
Thu, 19 Apr 2018 22:44:46
Vortiltekt á Tungubökkum
8
Fri, 16 Mar 2018 19:39:11
Minnum á aðalfund FKM
9
Fri, 23 Feb 2018 21:05:56
Lög félagsins
10
Tue, 20 Feb 2018 09:37:14
Aðalfundur FKM 2018
11
Mon, 04 Dec 2017 15:25:36
Jólafagnaður 2017
12
Wed, 22 Nov 2017 10:01:17
Jólafagnaður 2017
13
Fri, 10 Nov 2017 11:21:28
Goboko - póstkerfi
14
Wed, 08 Nov 2017 16:05:27
Kynning á bókunarkerfinu GOBOKO
15
Tue, 26 Sep 2017 17:51:10
Haustfagnaður FKM
16
Wed, 13 Sep 2017 17:07:48
Fundur um flugöryggismál
17
Wed, 23 Aug 2017 14:41:46
Wings & Wheels
18
Fri, 18 Aug 2017 09:24:00
Sumarfréttir frá FKM
19
Thu, 01 Jun 2017 17:43:31
30 ára afmæli Þyts
20
Wed, 17 May 2017 17:05:40
Vorfagnaður áminning