Síða 1 af 5
#
Send date Mailing subject
1
Fri, 20 May 2022 13:28:20
Flugumferð í kringum BIMS
2
Thu, 12 May 2022 23:33:30
Flughátíð á Hornafirði
3
Wed, 20 Apr 2022 19:03:00
Vortiltekt á Tungubökkum
4
Tue, 29 Mar 2022 22:08:30
Aðalfundur FKM
5
Mon, 04 Oct 2021 23:03:40
Haustfagnaður / afmæli
6
Wed, 22 Sep 2021 20:06:58
Fréttir frá FKM
7
Thu, 12 Aug 2021 14:27:41
Svifflugfélagið 85 ára
8
Sun, 30 May 2021 16:56:49
Fyrirlestur um gosflug (punktar)
9
Fri, 28 May 2021 14:56:19
Fróðleiksfundur (gosflug)
10
Mon, 10 May 2021 13:57:42
Sumardagskrá
11
Mon, 03 May 2021 16:40:56
Vinnudagur og sumardaskrá
12
Wed, 24 Mar 2021 10:37:13
Aðalfundur FKM 2021
13
Wed, 30 Sep 2020 18:04:47
Rekstur klúbbvélar
14
Wed, 23 Sep 2020 16:36:15
Fréttir
15
Tue, 08 Sep 2020 13:47:06
Fimmtudagskaffi
16
Tue, 04 Aug 2020 15:19:22
Covid-19
17
Thu, 09 Jul 2020 10:46:52
Varðandi klúbbvélina okkar
18
Tue, 16 Jun 2020 16:28:54
17. júní kaffi
19
Wed, 03 Jun 2020 12:06:18
Hreinsunardagur 6. júní
20
Sun, 31 May 2020 00:07:34
Fréttabréf FKM