Síða 1 af 4
#
Send date Mailing subject
1
Wed, 30 Sep 2020 18:04:47
Rekstur klúbbvélar
2
Wed, 23 Sep 2020 16:36:15
Fréttir
3
Tue, 08 Sep 2020 13:47:06
Fimmtudagskaffi
4
Tue, 04 Aug 2020 15:19:22
Covid-19
5
Thu, 09 Jul 2020 10:46:52
Varðandi klúbbvélina okkar
6
Tue, 16 Jun 2020 16:28:54
17. júní kaffi
7
Wed, 03 Jun 2020 12:06:18
Hreinsunardagur 6. júní
8
Sun, 31 May 2020 00:07:34
Fréttabréf FKM
9
Fri, 22 May 2020 11:39:22
Aðalfundur FKM - fundargerð
10
Wed, 06 May 2020 12:24:36
Aðalfundur FKM
11
Tue, 05 May 2020 00:01:57
Fréttarbréf
12
Mon, 27 Apr 2020 11:00:53
Undanþága vegna endurnýjunar skýrteinis
13
Tue, 17 Mar 2020 20:57:26
Tilkynning
14
Fri, 21 Feb 2020 12:39:26
RJC - bón og þvottur
15
Thu, 06 Feb 2020 21:41:55
Aðalfundur FKM 21. mars 2020
16
Tue, 07 Jan 2020 12:23:22
Stjórnarkjör á næsta aðalfundi
17
Thu, 05 Sep 2019 13:41:16
RJC með bilaðan transponder
18
Mon, 26 Aug 2019 17:02:32
WW lokaútkall
19
Thu, 15 Aug 2019 18:03:17
W&W - starfsmenn óskast!
20
Thu, 18 Jul 2019 11:03:15
Klúbbvélin okkar (umgengi)