Síða 1 af 2
#
Send date Mailing subject
1
Wed, 13 Sep 2017 17:07:48
Fundur um flugöryggismál
2
Wed, 23 Aug 2017 14:41:46
Wings & Wheels
3
Fri, 18 Aug 2017 09:24:00
Sumarfréttir frá FKM
4
Thu, 01 Jun 2017 17:43:31
30 ára afmæli Þyts
5
Wed, 17 May 2017 17:05:40
Vorfagnaður áminning
6
Mon, 15 May 2017 18:28:04
Vorfagnaður 2017
7
Fri, 21 Apr 2017 13:16:10
Vorfagnaður - tiltektardagur
8
Fri, 17 Mar 2017 19:55:05
Aðalfundur FKM 2017 áminning
9
Fri, 03 Mar 2017 19:47:16
Aðalfundur FKM 2017
10
Wed, 30 Nov 2016 23:45:05
Jólafagnaður FKM 2016
11
Wed, 16 Nov 2016 23:14:49
Aðgát skal höfð á flugbrautinni á Tungubökkum
12
Fri, 07 Oct 2016 09:39:45
Haustfagnaður FKM 2016
13
Fri, 19 Aug 2016 10:42:08
Wings'n Wheels 2016
14
Thu, 12 May 2016 19:48:57
Vorfagnaður FKM
15
Mon, 18 Apr 2016 23:35:19
Hreinsunarkvöld FKM
16
Fri, 11 Mar 2016 23:01:44
Aðalfundur FKM 2016 áminning
17
Fri, 26 Feb 2016 13:50:50
Aðalfundur FKM 2016
18
Thu, 04 Feb 2016 23:52:50
Þorrablót FKM
19
Sat, 28 Nov 2015 23:26:35
Jólafagnaður FKM
20
Wed, 30 Sep 2015 12:11:39
Haustfagnaður FKM