Síða 1 af 3
#
Send date Mailing subject
1
Mon, 21 Jan 2019 09:57:25
Þorrablót 2019
2
Mon, 14 Jan 2019 11:12:19
Umgengni við bensíndælu
3
Thu, 03 Jan 2019 15:52:19
Nýtt tímagjald á RJC
4
Tue, 27 Nov 2018 12:43:54
Jólahlaðborð 2018
5
Mon, 15 Oct 2018 19:27:44
Haustfagnaður 2018 - lokaútkall
6
Wed, 22 Aug 2018 14:15:20
Wings´n Wheels
7
Mon, 04 Jun 2018 17:51:05
Fréttir af bensínmálum
8
Fri, 01 Jun 2018 13:09:02
Flugsýningu FRESTAÐ!
9
Mon, 28 May 2018 11:54:31
Flugsýning á BIRK 2. júní
10
Wed, 23 May 2018 11:18:45
Vorfagnaður - skráning
11
Thu, 19 Apr 2018 22:44:46
Vortiltekt á Tungubökkum
12
Fri, 16 Mar 2018 19:39:11
Minnum á aðalfund FKM
13
Fri, 23 Feb 2018 21:05:56
Lög félagsins
14
Tue, 20 Feb 2018 09:37:14
Aðalfundur FKM 2018
15
Mon, 04 Dec 2017 15:25:36
Jólafagnaður 2017
16
Wed, 22 Nov 2017 10:01:17
Jólafagnaður 2017
17
Fri, 10 Nov 2017 11:21:28
Goboko - póstkerfi
18
Wed, 08 Nov 2017 16:05:27
Kynning á bókunarkerfinu GOBOKO
19
Tue, 26 Sep 2017 17:51:10
Haustfagnaður FKM
20
Wed, 13 Sep 2017 17:07:48
Fundur um flugöryggismál